Tîm

Group photograph of Mission Gallery Staff

Portrait Image of Rhian Wyn Stone 

Rhian Wyn Stone

Cyfarwyddwr Oriel

rhian@missiongallery.co.uk

Portrait Image of Sarah Jane Cook

Sarah Jane Cook

Cyfarwyddwr Busnes a Datblygu

sarah@missiongallery.co.uk

Portrait Image of Arnold Matsena

Arnold Matsena

Swyydog Cyswllt Creadigol

arnold@missiongallery.co.uk

Portrait Image of Megan Leigh

Megan Leigh

Rheolwr Allgymorth

megan@missiongallery.co.uk

 Portrait Image of Safiyyah Altaf

Safiyyah Altaf

Swyddog Creadigol Allgymorth

outreach@missiongallery.co.uk

Portrait Image of Lucy Anna Howson

Lucy Anna Howson

Gweinyddwr Oriel a Chyfathrebu

gallery@missiongallery.co.uk

 Portrait Image of Sarah Dunstan

Sarah Dunstan

Cydlynydd Cyllid a Gweinyddu

sarahd@missiongallery.co.uk

 

 


Safeguarding Officer

Megan Leigh
megan@missiongallery.co.uk

Data Protection Officer

data@missiongallery.co.uk


 

Bwrdd

 

Beverley Phillips

Beverley yw ein Cadeirydd. Hi yw Pennaeth Ysgol Gynradd Sgeti.

Deiniol Richards

Deiniol yw ein Trysorydd. Mae’n gweithio i Gyfoeth Naturiol Cymru.

 

 

Ify Iwobi

Ify yw ein His-Gadeirydd. Mae hi’n gyfansoddwraig a cherddor; mae hi hefyd yn gweithio i Gyngor Hil Cymru.

Sarah Tombs

Mae Sarah yn artist ac yn addysgu ym maes y celfyddydau. Mae ganddi stiwdio gerflunio ac mae'n gymrawd ymchwil er anrhydedd gyda Choleg Celf Abertawe.

 

 

Peter Finnemore

Artist yw Peter. Mae'n gweithio gydag ystod o arferion ffotograffig.

Simangaliso Sibanda

Mae Sima yn artist sy'n dod i'r amlwg. Mae ganddi ddiddordeb mewn helpu'r rhai sy'n ei chael yn anodd denu sylw neu gefnogaeth yn y byd celf.

 

 

 

Teyrnged i integreiddio

Teyrnged i integreiddioMLArt: Melissa Rodrigues, Laurentina Miksys and Joel Morris

31 Mai - 06 Gorffennaf 2024

Mwy